JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA VIWANDA NA BIASHARA

Simu: +255262963470 Mji wa Serikali,
Barua Pepe: ps@mit.go.tz Mtumba,
Barua Pepe: gcu@mit.go.tz Mtaa wa Viwanda,
Tovuti: www.mit.go.tz S.L.P 2996,
Nukushi: +255262963117 40478, Dodoma.

TANGAZO LA MNADA WA HADHARA

18/08/2025 DODOMA

Wizara ya Viwanda na Biashara inapenda kuwaalika wananchi wote kwenye mnada wa hadhara
wa vifaa chakavu. lengo la mnada huo ni kuuza vifaa chakavu vya Tehama, vifaa na samani za
ofisi. Mnada huo utafanyika katika ofisi za Wizara zilizopo Dodoma na Dar es salaam kama
ilivyooneshwa katika jedwali lifuatalo.

TAREHE YA | KITUO/SEHEMU AINA YA MALI ZITAKAZOUZWA
MNADA MALI ILIPO
23/08/2025 UDOM, Mtumba, | Vifaa vya Tehama; (printer, scanner, UPS, computer, CPU,
na nanenane keyboard, photocopier, swich)

Vifaa vya ofisi; (file cabinet 4drawers, microwave, paper
shredder telephone receiver)

Samani za ofisi; (office chair, TV stand, LG, table steel, table
parts, office table, miguu ya mezawooden, sofa bookshelf)

04/09/2025 | Ofisi za TRIDO | Vifaa vya Tehama (printer, scanner, UPS, computer, CPU,
zilizopo DSM | keyboard, photocopier, switch)

kalibu na KCBRT | Vifaa vya ofisi (file cabinet 4drawers, microwave, paper
shredder, telephone receiver, water dispenser, television
sony, binding machine)

Samani za ofisi; (office chair, TV stand, LG, table steel, table
parts, office table, miguu ya meza wooden, sofa bookshelf)

Mashariti ya mnada

* Mnada utaanza saa nne (4:00) asubuhi katika kila kituo

* Mali zote zitauzwa kama zilivyo na mahali zilipo

* Mnunuzi natakiwa kulipa asilimia mia moja (100) ya bei ya kifa atakacho nunua papo
hapo siku ya Mnada

* Mnununzi atatakiwa kuhamisha kifaaatakachonunua ndani ya siku ya Mnada

* Ruhusa ya kuangalia mali itatolewa siku moja (1) kabla ya tarehe ya Mnada

NYOTE MNAKARIBISHWA
IMETOLEWA NA KATIBU MKUU, WIZARA YA VIWANDA NA BIASHARA



